Giúp em về tài khoản admin

Giúp em về tài khoản admin

Bởi nguyet luong minh -
Số lượng các câu trả lời: 7
sau khi tạo gần xong cua học em có thay đổi tên truy cập của admin nhưng giờ không nhớ nổi. Làm sao để khắc phục lỗi này và tìm lại tên truy cập cùng mật khẩu ạ?Giúp em với các bác ơi
Trung bình điểm đánh giá: -
Để phản hồi tới nguyet luong minh

Trả lời: Giúp em về tài khoản admin

Bởi Thánh Thiện Trương -
hơ, đổi mà không nhớ à :D vào phpmyadmin mà xem tên truy cập. Nếu mừ không nhớ pass nữa thì .... :D
Để phản hồi tới Thánh Thiện Trương

Bởi nguyet luong minh -
hì.Cám ơn boyvt nha! Tôi cũng đã thử vào đó, nhưng tôi sử dụng gói moodle khi cài thì tích hợp luôn php và mySQL do đó không cài riêng 2 phần mềm này. Khi tôi mở phpmyadmin thì chỉ thấy các file không mở để nhìn được csdl bạn ạ.Phải làm sao đây?huhu.

Bởi Thánh Thiện Trương -
nhưng tôi sử dụng gói moodle khi cài thì tích hợp luôn php và mySQL do đó không cài riêng 2 phần mềm này => Có thật là như vậy không bạn cười Bạn có thể gởi gói moodle này cho tôi tham khảo được không cười

Bạn nhìn tấm hình mình gởi theo ha cười
File đính kém ScreenHunter_01_Feb._12_10.34.jpg
Để phản hồi tới Thánh Thiện Trương

Bởi nguyet luong minh -
hơ hơ sao tôi tìm mọi chỗ không có cơ sở dữ liệu như hình của bạn nhỉ Buồn. Gói moodle tôi dùng là MoodleWindowsInstaller-latest-16.zip download trên trang moodle.org mà. Sau đó giải nén và cài đặt chứ không cài riêng rẽ apache, mySQL hay php.

Bởi Thánh Thiện Trương -
ok ! Ta không phân biệt là gói moodle có bao gồm php, apache và phpmysql hay không hen. Bởi vì Moodle chạy được thì phải nhờ có nó. Nhiệm vụ của bạn là phải vào được phpmyadmin, nơi lưu csdl của bạn, sau đó tìm data moodle của bạn. Thường sẽ là localhost/phpmyadmin.

Bởi nguyet luong minh -
hihi tớ đã dùng navicat for mySQL để xem được CSDL và chỉnh sửa.