ạo mới hoặc chỉnh sửa các module

ạo mới hoặc chỉnh sửa các module

Bởi Chính Nguyễn Văn -
Số lượng các câu trả lời: 4
Chào mọi người Mỉm cười
Hiện giờ em đang làm thực tập tốt nghiệp. Thầy bảo tụi em là về nhà tìm hiểu các chức năng của moodle rồi viết thêm hoặc chỉnh sửa các module có sẵn. Nhưng em thấy các chức năng đã khá hòan chỉnh nên không biết viết thêm gì cũng như chỉnh sửa! Trường em là đh sư phạm kỹ thuật TPHCM. mọi người dùng moddle lâu rồi có lẽ sẽ hiểu vấn đề này rõ hơn em! Ai có đề bạt gì thì giúp em với nha! Thanks!
Trung bình điểm đánh giá: -
Để phản hồi tới Chính Nguyễn Văn

Re: ạo mới hoặc chỉnh sửa các module

Bởi namdinh namdinh -
Nhieu module cua Moodle khong phu hop voi tung co so trien khai tren nen cua moodle.

Nhung ban co the viet them nhieu module. Moodle la mot moi truong ung dung va ban hoan toan co nhung huong mo trong moi truong do

Minh vidu: Ban viet module content persional homepage chang han. Moi khi thanh vien dang nhap vao thi thong tin ma thanh vien do quan tam se day ra cho thanh vien do luon.

Chuc thanh cong
Để phản hồi tới namdinh namdinh

Trả lời: Re: ạo mới hoặc chỉnh sửa các module

Bởi Chính Nguyễn Văn -
chào bạn!ý tưởng của bạn mình thấy cũng được đó!nhưng mà bạn viết không dấu mình đọc không được hiểu cho lắm!bạn có thể viết có dấu và nói chi tiết hơn cho mình được không vậy!Mong đuợc bạn trả lời gấp!tại thời gian không còn để làm nữa rồi!Thanks!
Để phản hồi tới Chính Nguyễn Văn

Re: Trả lời: Re: ạo mới hoặc chỉnh sửa các module

Bởi namdinh namdinh -
Quá rõ rồi còn gì: conten persional hompage

Chúc thành công
Để phản hồi tới namdinh namdinh

Trả lời: Re: Trả lời: Re: ạo mới hoặc chỉnh sửa các module

Bởi Chính Nguyễn Văn -
bạn ơi!Email của bạn  là gì vậy!mình có thể chat qua yahoo không!mình mới tìm hiểu vậy thôi chứ chưa rõ lắm!còn cái content persional homepage là gì vậy?Nó dùng để làm gì!mong bạn trả lời gấp!thanks!