ไม่ต้องการให้แบบทดสอบแสดงคำตอบ

ไม่ต้องการให้แบบทดสอบแสดงคำตอบ

โดย kiattisak keawla -
Number of replies: 3
  1. หลังจากที่นักเรียนทำแบบทดสอบแล้วและกดส่งโปรแกรมจะแสดงคำตอบของทุกข้อมาให้ แต่ผมไม่ต้องการให้มันแสดงจะกำหนดตรงไหนได้ครับ
  2. และอยากทราบว่า เครื่องหมายไม่เท่ากับ $$\ne$$ จึงแสดงออกมาอย่างนี้
  3. และจะเพิ่มเวลาในการทำแบบทดสอบให้มากกว่า 20 นาที ได้อย่างไรครับ
In reply to kiattisak keawla

ตอบ: ไม่ต้องการให้แบบทดสอบแสดงคำตอบ

โดย Dr. Prin Singhanart -
In reply to Dr. Prin Singhanart

ตอบ: ไม่ต้องการให้แบบทดสอบแสดงคำตอบ

โดย kiattisak keawla -

ตอนนี้กำหนดไม่ให้แสดงคำตอบได้แล้วครับอาจารย์

อยากทราบขั้นตอนการติดตั้ง mimetex ครับ

ส่วนข้อ 3 เป็นการกำหนดเวลาในการทำแบบทดสอบครับ เพราะโปรแกรมให้กำหนดได้แค่ 20 นาที เท่านั้นครับ