มาเล่น Moodle กันได้อย่างไรคะ

มาเล่น Moodle กันได้อย่างไรคะ

โดย Jao Kaew Ko Soom -
Number of replies: 4

คำถามนี้ควรเป็นโพลล์หรือเปล่านะคะนี่ แต่เอาเป็นพูดคุยเล่นๆ เย็นๆใจจะดีกว่า ประมาณว่า ถูกบังคับ thoughtful

In reply to Jao Kaew Ko Soom

ตอบ: มาเล่น Moodle กันได้อย่างไรคะ

โดย Dr. Prin Singhanart -

ชื่อกับรูปประกอบเข้ากันสุด ๆ

In reply to Dr. Prin Singhanart

ตอบ: มาเล่น Moodle กันได้อย่างไรคะ

โดย Jao Kaew Ko Soom -

สวัสดีค่ะ อ.มิน

เรื่องรูปและชื่อ ถือว่าเป็นคำชมนะคะ อ.มิน wink

โดย tanayus phitjayanont -

ของผลก็ต้องบอกว่า งานพามาครับ แต่ แม้จะไม่ได้ตั้งใจศึกษาทางนี้ แต่ก็หาโปรแกรมประเภทนี้อยู่แล้วครับ เพราะตัวเองสอนอยู่ ปัจจุบัน ใช้งานคู่กับงานสอนจริงๆ ครับ ใช้ได้ดีครับ เด็กๆ ก็สนุกไปด้วย ตอนนี้สนใจ ศึกษาและตั้งใจทำให้ดูที่สุดครับ และกะว่าเร็วๆนี้จะให้สิ่งที่สอนออกมาในรูปแบบ Video on Web ครับ เด็กจะได้ นอนฟังได้ อิอิ แลบลิ้น

ธนายุส พิจยานนท์
มหาวิทยาลัยราชภัฏภูเก็ต

โดย Suwan Pradip Na Thalang -

หาเอาจากในเว็บ (ต้องการหา opensource มาทำ อีเลิน) ทดลองใช้ทั้งหมดทุกตัวที่มีแล้วก็เลยตกลงใจเอาที่ moodle นี่ รู้สึกตั้งแต่ประมาณ 1.0 กว่าๆ มั้ง (เดี๋ยวต้องลงไปดูในเว็บก่อนถึงจะรู้)