บล๊อกแบบนี้หามาจากที่ไหนได้ครับ

บล๊อกแบบนี้หามาจากที่ไหนได้ครับ

โดย ชัย มีสุข -
Number of replies: 5

ใครมีลิ้งดาวน์โหลดบ้าง ขอหน่อยครับผม

In reply to ชัย มีสุข

ตอบ: บล๊อกแบบนี้หามาจากที่ไหนได้ครับ

โดย pattama patty -
In reply to pattama patty

ตอบ: บล๊อกแบบนี้หามาจากที่ไหนได้ครับ

โดย Wirat Khunrach -

เอ้บล็อคที่ว่านี่ มันมากับ moodle อยู่แล้วเวอร์ชั่นใหม่ๆ อยู่แล้วนี่น่า

In reply to ชัย มีสุข

โดย อ.สาธิต คำภินวม -

บล็อกนี้มีอยู่ใน V.1.9xx ขึ้นไปนะครับ

เพียงแค่ add แบบทดสอบเข้าไปว่าจะให้แสดงแบบไหนเท่านั้นเองครับ

In reply to อ.สาธิต คำภินวม

โดย มลธิยา ชาตสุวรรณ -

add แบบทดสอบแบบไหนคะ อ. ถ้าเกิดเราใช้แบบทดสอบแบบ scorm สามารถนำมาใช้ได้ไหนคะ และบล็อกนี้ชื่อว่าบล็อกสมาชิกหรือเปลา