ต้องการย้ายmoodleจากserver2003ไปบนMac OS ต้องทำยังไงครับ

ต้องการย้ายmoodleจากserver2003ไปบนMac OS ต้องทำยังไงครับ

โดย Apiwat Prommisa -
Number of replies: 0
คือตอนนี้ผมต้องการจะย้ายมาเปิดบนmac os จากwindows server 2003ครับ
ผมลอย้ายไฟล์โฟรเดอร์moodleกับmoodledataมาใส่ไว้ในmoodle19แล้วก็อปเฉพาะไฟล์config.phpของเวอร์ชั่นMACมาใส่ดู แล้วเปิดดูในlocalhost มันก็ยังเป็นหน้าเวอร์ชั่น Mac อย฿่เหมือนเดิมครับ ไม่มีตารางรายวิชาหรืออย่างอื่นเหมือนอันบนserver2003เลยครับ

อยากทราบว่าต้องทำอย่างไรถึงจะทำให้ก็อปมาแล้วมีทุกอย่างเหมือนเดิมหรือใกล้เคียงอ่ะครับ