เพิ่งลองทำอ่ะครับ โปรดแนะนำด้วยครับ

เพิ่งลองทำอ่ะครับ โปรดแนะนำด้วยครับ

โดย วรวุฒิ เชาว์ประดิษฐ์ -
Number of replies: 2

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

วิธีการใช้งานก็ unzip แล้วใส่ใน theme ได้เลยครับ

In reply to วรวุฒิ เชาว์ประดิษฐ์

ตอบ: เพิ่งลองทำอ่ะครับ โปรดแนะนำด้วยครับ

โดย วรวุฒิ เชาว์ประดิษฐ์ -
แก้เรื่อง font ตัวเล็กแล้วครับ ได้รับคำแนะนำจากคุณ

วรัท พฤกษาทวีกุล

In reply to วรวุฒิ เชาว์ประดิษฐ์

ตอบ: เพิ่งลองทำอ่ะครับ โปรดแนะนำด้วยครับ

โดย tanad pon -
ผมก็เพิ่งเข้ามา จากการหาทำ SEO เกี่ยวกับ การออกแบบตกแต่งภายใน ออกแบบโรงแรม ออกแบบคอนโด

ยังหาๆอยู่ว่าจะใช้งานยังไง รบกวนชี้แนะด้วยนะครับ