มีธีมใหม่ๆ มาให้ทุกท่านได้ทดลอง ดาวน์โหลดไปใช้กันนะคร ับ

มีธีมใหม่ๆ มาให้ทุกท่านได้ทดลอง ดาวน์โหลดไปใช้กันนะคร ับ

โดย วรัท พฤกษาทวีกุล -
Number of replies: 8

ผมได้จัดทำธีมใหม่ๆ มาให้ทุกท่านได้ทดลองดาวน์โหลดไปใช้กันนะครับ....แนะนำ ติ-ชม ได้นะครับ

วรัท พฤกษาทวีกุล

<Download>

<Download>

In reply to วรัท พฤกษาทวีกุล

ตอบ: มีธีมใหม่ๆ มาให้ทุกท่านได้ทดลอง ดาวน์โหลดไปใช้กันนะค ร ับ

โดย ฉัตรศิริ ปิยะพิมลสิทธิ์ -
จ๊ะ สวยมาก
แต่ทำ logo ไม่เป็นอ่ะ
ใช้ไฟล์ไหนมาทำ logo เหรอๆๆๆๆๆ
ไฟล์รูปภาพหรือเปล่า?

ตอบ: มีธีมใหม่ๆ มาให้ทุกท่านได้ทดลอง ดาวน์โหลดไปใช้กันนะค ร ับ

โดย ¾Ø·¸ÃÑ¡Éì ÁØÅàÁ×ͧ -
Theme นี้รองรับกับเวอร์ชันเก่าได้ไหมครับ
In reply to ¾Ø·¸ÃÑ¡Éì ÁØÅàÁ×ͧ

โดย วรัท พฤกษาทวีกุล -

ผมได้ทดสอบกับเวอร์ชั่นตั้งแต่ 1.3.1+ ขึ้นไปครับ....ซึ่งใช้ได้ดีครับ มีคำแนะนำอย่างไรก็ ติชมได้นะครับ

วรัท

โดย meow meow-meow -
In reply to meow meow-meow

โดย watchara treselsat -
In reply to watchara treselsat

สวยงาม มากเลยอาผมกะลังหัดอยู่อะครับ จับมาได้2วันเองครับ

งงอยู่เลย

In reply to watchara treselsat

อยากทำเป็นมั้ง ช่วยสอน วิธีสร้างธีมและบลอกหน่อยจิครับ

โดย tanad pon -

ผมอยากเอาไปใช้กับงานทางด้าน interior design จะสามารถนำไปปรับใช้ยังไงได้บ้างครับ