แย่แล้วครับ ใครก็ได้ช่วยผมที

แย่แล้วครับ ใครก็ได้ช่วยผมที

โดย Siwaphon Viwatpinyo -
Number of replies: 1

คือเรื่องมันเป็นอย่างนี้ครับ ตอนนี้เจอปัญหาคือเมื่อผมจะเพิ่มไฟล์ไปในสัปดาห์เรียนในรายวิชานั้นๆ ไม่สามารถทำได้ครับ เมื่อก่อนพอเลือกไปแล้วจะแสดงหน้าต้างเลือกไฟล์แต่วันนี้เปิดมาแล้วเจอแต่หน้าขาวๆ ทำอย่างไรดีครับ

วานผู้รู้ช่วยบอกทีครับไม่อย่างนั้นคงต้องติดตั้งใหม่หมด เหนื่อยแย่เลยไม่ได้backupไว้ด้วยอะครับ

In reply to Siwaphon Viwatpinyo

ตอบ: แย่แล้วครับ ใครก็ได้ช่วยผมที

โดย Narong Choosakul -

หมดอายุหรือเปล่าการตั้งวันที่เปิดและปิดก็สำคัญมาก