อยากทราบวิธีการอัพโหลดข้อมูลใน field สร้างใหม่ครับ

อยากทราบวิธีการอัพโหลดข้อมูลใน field สร้างใหม่ครับ

โดย เศกสรร โพธิ์ศรี -
Number of replies: 0

คือผมเพิ่ม field ใหม่ในหน้าเพิ่มสมาชิกหนึ่ง field ครับ ซึ่งขั้นตอนการเพิ่มผมก็ไปเพิ่มที่คำสั่งเพิ่ม field ส่วนตัวครับ พอเพิ่มแล้วผมก็ต้องการที่จะอัพโหลดข้อมูลใน field ที่สร้างขึ้น แต่อัพไม่ผ่าน จึงรบกวนผู้รู้ช่วยบอกวิธีและขั้นตอนที่ถูกต้องด้วยครับ ผมต้องการใช้งานด่วนจริงๆ (ผมใช้มูเดิ้ล1.8 ครับ)

ขอบคุณครับ