อบรม moodle และ LAMS 12-13 มิ.ย.2551 ม.มหาสารคาม

อบรม moodle และ LAMS 12-13 มิ.ย.2551 ม.มหาสารคาม

โดย wichit chawaha -
Number of replies: 3

ศูนย์พัฒนาทรัพยากรการศึกษา (CARD) ม.มหาสารคาม เปิดหลักสูตรอบรมการจัดการเรียนการสอนแบบ e-learning ด้วย Moodle และการจัดกิจกรรมการสอนออนไลน์ (LAMS) และหลักสูตรด้านการพัฒนาสื่อการเรียนการสอนอีกหลายหลักสูตร

In reply to wichit chawaha

Re: อบรม moodle และ LAMS 12-13 มิ.ย.2551 ม.มหาสารคาม

โดย Piriya Jennoppakarn -

ขอบคุณที่แจ้งข่าวครับ อัตราค่าลงทะเบียนท่านละ 2,000 บาท (สองพันบาทถ้วน) อัตรานี้รวมค่าเอกสาร อาหารกลางวัน อาหารว่างและเกียรติบัตร (ไม่รวมค่าที่พัก)

ผมเป็นเอกชนไม่ทราบว่าอัตรานี้รวม VAT หรือยังครับ

In reply to Piriya Jennoppakarn

ตอบ: Re: อบรม moodle และ LAMS 12-13 มิ.ย.2551 ม.มหาสารคาม

โดย wichit chawaha -

เรียนคุณ Piriya Jennoppakarn

ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ รายละเอียดของหลักสูตรนี้ ถ้าเป็นเอกชน รวม VAT 7% แล้วครับ ...ส่วนค่าที่พักท่านต้องจ่ายเอง แต่ทางศูนย์ฯ จะประสานงานเพื่ออำนวยความสะดวกให้ท่านเองครับ

ขอบคุณครับ

วิชิต ชาวะหา

In reply to wichit chawaha

ตอบ: Re: อบรม moodle และ LAMS 12-13 มิ.ย.2551 ม.มหาสารคาม

โดย sunchai auntaya -

สวัสดีครับอาจารย์ ผมทำงานอยู่บริษัทเอกชนครับแต่กำลังทำ e-learning อยู่ครับสนใจเข้าอบรบในหลักสูตรที่ อาจารย์เปิดครับรบกวนช่วยส่ง course outline เพิ่มเติมให้หน่อยนะครับเอาแบบละเอียดกว่าที่ใส่ไว้ใน Web นะครับ

sunchai.student@gmail.com

sunchai.auntaya@hitachihgst.com