ปัญหาเรื่องการวางโค๊ตใน html ค่ะ ต้องการภาษาไทยได้ไม๊ค่ะ

ปัญหาเรื่องการวางโค๊ตใน html ค่ะ ต้องการภาษาไทยได้ไม๊ค่ะ

โดย sarisa samansublert -
Number of replies: 1
มีคำอธิบาย ภาษาไทยไม๊ค่ะ สำหรับ html อ่ะค่ะ ไม่เข้าใจจริงๆ ค่ะ ทำไม่ได้จริง ๆ
In reply to sarisa samansublert

ตอบ: ปัญหาเรื่องการวางโค๊ตใน html ค่ะ ต้องการภาษาไทยได้ไม๊ค่ะ

โดย Namo Wongsalah -

ที่ว่าไม่เข้าใจ คือไม่เข้าใจตรงไหนครับ
ไม่เข้าใจการวางโค๊ต หรือไม่เข้าใจว่า html คืออะไร
หรือไม่เข้าใจว่าคำสั่ง html ใช้อย่างไร

ที่ถามว่ามีคำอธิบายภาษาไทยหรือเปล่านั้น ผมก็ไม่เข้าใจความต้องการอีกนั่นแหละครับ