ปรับวิธีเรียน เปลี่ยนวิธีสอน ปฏิรูปวิธีสอบครับ

ปรับวิธีเรียน เปลี่ยนวิธีสอน ปฏิรูปวิธีสอบครับ

โดย Sukhum Phansri -
Number of replies: 3

กำลังทดลองทำ แต่ใช้สอนจริงครับ ติ-ชมด้วยนะครับจะได้พัฒนาต่อไป

sukhum.ytc.ac.th

In reply to Sukhum Phansri

ตอบ: ปรับวิธีเรียน เปลี่ยนวิธีสอน ปฏิรูปวิธีสอบครับ

โดย sirin p -

มาดูแย้วววว.... ค่ะ 

ไม่ติหรอก..............แต่ขอชมๆๆๆๆๆๆๆ

Attachment 2549-9-2-225859-30497.gif

ตอบ: ปรับวิธีเรียน เปลี่ยนวิธีสอน ปฏิรูปวิธีสอบครับ

สอนจริงๆ แล้วผลสัมฤทธิ์ทางการเรียนของนักศึกษา ดีขึ้นกว่าการสอนตามปกติป่าวคะ
Attachment 2549-8-25-115620-23655.gif

E-Learning ของโรงเรียนวัดศรีโลหะราฎร์บำรุง

ซึ่งเป็นโรงเรียนระดับประถมศึกษา สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษากาญจนบุรีเขต 1

สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน

www.sriloha.net  ขอรับคำติชมเพื่อปรับปรุงแก้ไขค่ะ