Bài toán học và thi lấy chứng chỉ

Bài toán học và thi lấy chứng chỉ

Bởi Phuc Ho -
Số lượng các câu trả lời: 2
Hiện tại mình có một yêu cầu như thế này:

Tạo danh sách gồm 3 khóa học theo chủ đề như chủ đề về Tâm lý, Tình yêu và Giới tính.

Sau khi học xong mỗi chương của mỗi khóa học thì có bài các bài summary lại để xem học viên có nắm được bài hay không

Kết thúc khóa học thì có 1 bài tổng hợp để học viên làm bài tập. Nếu làm đúng khoảng trên 80% thì đạt còn không thì phải học lại

Các học viên phải vượt qua 2 trong 3 khóa học thì mới được cấp địa chỉ để vào phần thi lấy chứng chỉ

Trong phần thi lấy chứng chỉ này thì các học viên không đạt dĩ nhiên không tham gia được.

Vậy anh chị ai biết sử dụng công cụ gì để giải quyết cho mình biết với

Xin cám ơn,
Trung bình điểm đánh giá: -
Để phản hồi tới Phuc Ho

Trả lời: Bài toán học và thi lấy chứng chỉ

Bởi Dinh tuan -

Bạn có thể sử dụng badge trong moodle nhé.

Để phản hồi tới Dinh tuan

Trả lời: Bài toán học và thi lấy chứng chỉ

Bởi Phuc Ho -

Chào anh Tuấn, cám ơn anh đã trả lời.

Hiện Phúc có gặp rắc rối về một đề bài này.

Có danh sách 10 bài học, mỗi bài học có 5 phút để đọc, hoặc admin có thể định thời lượng cho học viên phải đọc tài liệu trước khi click next để qua bài học tiếp theo

Vidu: Bài học 1 --->(học viên phải đọc 5 phút)---> sau đó hiện nút next để qua bài học 2 - nếu chưa đọc thì nút next chưa hiện---> (học viên phải đọc 3 phút) ---> nút next hiện lên ----> và tiếp tục như vậy cho đến bài cuối cùng

Không biết nội dung như thế có thể sử dụng modul gì hay mình phải viết code để nhúng vào

Mong anh và mọi người chỉ giúp

Xin cám ơn nhiều