ใช้ Flash เป็นบทเรียนกับ Moodle จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ

ใช้ Flash เป็นบทเรียนกับ Moodle จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ

โดย ptiak sawetsunthorn -
Number of replies: 10
In reply to ptiak sawetsunthorn

ตอบ: ใช้ Flash เป็นบทเรียนกับ Moodle จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ

โดย Fuangfa Wittayarat -
In reply to Fuangfa Wittayarat

ตอบ: ใช้ Flash เป็นบทเรียนกับ Moodle จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ

โดย อนุสรณ์ จันทสุข -
version 1.5 ทำได้ไหมครับ ลองแล้วมันไม่ได้น่ะ เคยทำแต่ใน1.4.1 รบกวนตอบด้วยน่ะครับ
In reply to ptiak sawetsunthorn

โดย อนุสรณ์ จันทสุข -
In reply to อนุสรณ์ จันทสุข

โดย ptiak sawetsunthorn -
ใช่แล้วครับ ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรบ้างครับ คุณ

โดย Jakrapong Juajun -

เมนูทางด้านขวาจะมีสัญลักษณ์ <> ให้คลิกเพื่อใช้ code html โดยใช้คำสั่ง embed สำหรับไฟล์ flash

ดูตัวอย่างได้ที่ thaimoodle นะครับ

โดย Dr. Prin Singhanart -

เดี๋ยวนี้มี flash module ช่วยให้ชีวิตง่ายขึ้นอีกเยอะทีเดียวค่ะ ไม่ทราบว่าได้ลองใช้แล้วหรือยัง