Đổi Giao Diện Cho Moodle 2.4

Đổi Giao Diện Cho Moodle 2.4

Bởi Phan Hồng Văn -
Số lượng các câu trả lời: 6

Chào mọi người. Em đang đổi giao diện cho moodle nhưng em vào chổ Chọn giao diện mà không tìm thấy nút đổi giao diện đâu ạ.

Mọi người chỉ em với ạ. Cảm ơn mọi người.

Trung bình điểm đánh giá: -
Để phản hồi tới Phan Hồng Văn

Re: Đổi Giao Diện Cho Moodle 2.4

Bởi Phan Hồng Văn -

Toàn bộ 1 diễn đàn lớn vậy mà không có ai biết chăng... Hay người việt nam biết rùi giữ làm của riêng luôn...

Bởi Giáp Tăng Văn -

Không biết có đúng ý bạn không?

Để phản hồi tới Giáp Tăng Văn

Bởi Phan Hồng Văn -

Mình đã làm giống y như bạn đó . Nhưng nó vẫn không có nút chọn à

Bạn xem giúp mình với

Bởi Giáp Tăng Văn -

Nếu không giống như hình vẽ thì hiện tại tôi không giúp được bạn ( ngoài khả năng và cũng chưa gặp như vậy :D). Tôi nghĩ bạn nên hỏi trực tiếp anh Giang hoặc anh Hải.

Chúng ta có những vấn đề đã biết và những vấn đề tạm thời chưa biết  mong được học hỏi lẫn nhau ( yahoo: tangvangiap@yahoo.com)

Để phản hồi tới Giáp Tăng Văn

Bởi Phan Hồng Văn -

Quả thực bên mình không có nút đó để đổi giao diện à.. Anh nào giúp em với ạ

Yahoo của mình là: langtuqn

Bởi Hiển Vinh Nguyễn -

chào bạn. thứ nhất mình không thik khi đoc cm thứ 2 của bạn. Bạn hãy nhìn lại mình đã cho ai được cái gi chua ma khi cần sự giúp đớ mà hok dc đáp lại thì trách moc. thứ 2 bạn nên tìm hiểu kĩ trước khi hỏi.anh giáp chỉ bạn là đúng rồi nhưng chưa nói một chỗ nhưng mình nhớ có topic đã nới rồi.

Bạn trước hết muỗ cài lại theme thì bạn phải xóa caches cuae moodle bạn nhấn nút "clear theme caches" nó sẽ xóa caches theme hiện tại và hiện ra tất cả các theme đang có. bạn ưng ý theme nào thì nhấn nút use theme -> tiếp tục. sau đó bạn nhấn nút chane theme ở theme đàu tiên rui lại use theme bạn ưng ý và contin,.... là ok. bạn nên lập đi lạp lại là được vì mình nói hơi khó hiểu