การทำแบบทดสอบก่อนเรียน

การทำแบบทดสอบก่อนเรียน

โดย ไพศาล สุวรรณรัตน์ -
Number of replies: 2
อยากจะให้ผู้เรียนทำแบบทดสอบก่อนเรียนก่อน เข้าไปศึกษาเนื้อหารายวิชา โดยที่ถ้ายังไม่ได้ทำ pre-test ก่อนจะไม่สามารถคลิ๊กไปไหนได้เลย จะทำอย่างไรดีครับ (ช่วยด้วยครับ)
In reply to ไพศาล สุวรรณรัตน์

ตอบ: การทำแบบทดสอบก่อนเรียน

โดย Kittipong Poompuang -

ลองประยุกต์ใช้โมดูลบทเรียนสำเร็จรูปครับ ตั้งเงื่องไขให้ทำก่อนแล้วนำเสนอเนื้อหา แล้ว ทำpost

In reply to Kittipong Poompuang

ตอบ: การทำแบบทดสอบก่อนเรียน

โดย ไพศาล สุวรรณรัตน์ -

ขอบคุณมากครับ แต่พอจะแนะsotfware ในการเขียนอีกหน่อยได้ไหมครับ ที่ผมเล็งไว้ php แต่ไม่รู้ว่าจะใช้ตัวไหนดี (ผมเพิ่งหัดเขียนเองครับ)ต้วมเตี้ยมครับ ขอบคุณครับ