login ไม่ได้ แต่ขึ้นว่าออนไลน์

login ไม่ได้ แต่ขึ้นว่าออนไลน์

โดย bee bee -
Number of replies: 0

สวัสดีครับ  ท่านเซียน

user ไม่สามารถ login moodle ได้เลยครับ รหัสแอดมินเองก้อไม่มีครับ(เนื่องจากมารับงานจากคนใหม่ซึ่งเสียชีวิตแล้ว)  เมื่อใช้รหัส user-password login แล้วมันก้อจะวนกลับมาหน้า home ใหม่ซึ่งหากคลิกเลือกที่รายวิชามันก้อจะโผล่ให้ใส่ user-password อีกครั้งครับก้อจะวนอยู่แบบนี้ครับ  แต่ในส่วน user online มันแสดงสถานะว่าออนไลน์อยู่ครับ  ไม่ทราบว่าแก้ไขยังงัยครับ  ส่วนการเข้ารหัสของ password ไปดุใน phpmyadmin ไม่ได้เลือกรูปแบบใดเลย(ไม่ว่าจะเป็น md5 หรือตัวอื่นใดๆทั้งสิน แต่ดูตรงฟิล แต่ดูข้อมูลในฟิลรหัสผ่านมีการเข้ารหัสครับ"084e0343a0486ff05530df6c705c8bb4" ประมาณนี้)  

รบกวนแนะนำแก้ไขด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ