มือใหม่สอบถามครับ

มือใหม่สอบถามครับ

โดย anusorn sanor -
Number of replies: 2
ผมลงโปรแกรมเสร็จแล้วแต่ทำไมไม่มีหน้า Admin ให้ลงรายละเอียดครับ และไม่มีหน้าจอ Admin เลยล่ะครับ ถ้าในคู่มือขั้นตอนสุดท้ายจะให้กรอกรายละเอียดใช่ไหมครับ แต่ทำไมไม่มีล่ะครับ
In reply to anusorn sanor

ตอบ: มือใหม่สอบถามครับ

โดย Mr. caravana -
ครับ เหมือนผมเลย
เคยลงมาเป็น สิบๆ รอบเลยครับ ไม่เจอหน้า admin สักที
ใช้ OS+moodle และอืืนๆ ตัวไหนบ้างครับ

ผมเคยลงแบบว่า 2-3 ครั้ง ไม่ผ่าน พอครั้งที่สี่ อ้าว ฟลุ๊ค..ได้ พอเครื่องมีปัญหา
ต้องลง OS ใหม่ก็ลง moodleใหม่ แบบเดิมๆ นั้นแหละ อ้าว..ไม่ได้อีกแหล่ว...มึนครับ
พอลง OS ตัวอื่น อ๊าววว..ได้อีก..ไร้เหตุผลสิ้นดีครับ smile moodle ตัวเดิมนั่นแหละ..

ผมเข้าใจว่าเป็นที่ moodle นั่นแหละครับ