ช่วยหน่อยนะค่ะ (ด่วน)

ช่วยหน่อยนะค่ะ (ด่วน)

โดย วินิริญจน์ นามศิริ -
Number of replies: 1
หนูติดตั้งเสร็จหมดแล้วค่ะ คือว่าต่อไปอยากเพิ่มข้อมูล บล็อคต่าง กระดานข่าว อะไรประมาณนี้ค่ะ แต่ตอนนี้หนูได้เพิ่มบล็อคอิสระ แต่ว่าลิงค์หนูให้เปิดหน้าต่างใหม่ค่ะ แต่ว่าพอกดมันก็ลิงค์หน้าต่างใหม่ก็จริง แต่ข้อมูลในนั้นเป็นของหน้าเดิทั้งหมดเลยค่ะ จะต้องทำการแก้ไขอย่างไรหรอค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ^^
In reply to วินิริญจน์ นามศิริ

ตอบ: ช่วยหน่อยนะค่ะ (ด่วน)

โดย anisak choocharerndet -

ขอดูรูปตัวอย่างห่น่อยได้มั้ยครับ

เผื่อป๋มจะช่วยอะไรได้บ้าง ป๋มก็มือใหม่เหมือนกันครับ