คือว่า สร้าง couse แล้วมีปัญหาเล็กน้อยครับ ช่วยดูที

คือว่า สร้าง couse แล้วมีปัญหาเล็กน้อยครับ ช่วยดูที

โดย sarut chobodee -
Number of replies: 1

คือว่า สร้าง couse แล้วมีปัญหาเล็กน้อยครับ

ผมได้สร้าง couse แบบสัปดาห์

แล้ว เพิ่มรายการสอนแบบต่าง นั้น แต่ละหัวข้อมีระยะห่างกันมากเลยครับ เป็บเพราะอะไร มีวิธีแก้มะครับ

มี มีโมดู ใหม่ๆของรูปข้างล่าง นี้มะครับ แบบที่ คลิก เพิ่ม flash ได้เลย ไม่ต้องนั้งพิมcodeนะครับ

ขอบคุณ ครับผม (มีไรผิดชี้แนะผู้น้อยด้วยครับ)

In reply to sarut chobodee

ตอบ: คือว่า สร้าง couse แล้วมีปัญหาเล็กน้อยครับ ช่วยดูที

โดย sarut chobodee -

....เท่าที่รู้ จากที่ได้ลองมา ปัญหาข้างบนของผมเกิดจาก  เวอชั้น ie นะครับ มีใครรู้วิธีให้ ie ทำงานเหมือนกันทุกเวอชั้นหรือไม่ครับ