หาวิธีการนำข้อมูลเข้าฐานข้อมูลในส่วนของ Label ไม่เจอค่ะ

หาวิธีการนำข้อมูลเข้าฐานข้อมูลในส่วนของ Label ไม่เจอค่ะ

โดย Kritsana Pratipasen -
Number of replies: 0

คือต้องการที่จะหาว่า ส่วนของ Source code ที่ใช้ในการนำข้อมูลส่วน Label (ในการแก้ไข Course ) คือตรงไหนหรอคะ พอดีว่าต้องทำการเปลี่ยนให้มาอ้างอิงที่ฐานข้อมูลของเราเองอ่ะค่ะ (ซึ่งปกติใช้ฐานข้อมูลของมูเดิลใช่ไหมคะ ) พอดีหาไม่เจอว่าอยู่ที่ไหน เลยแก้ให้มาอ้างอิงที่ฐานข้อมูลของตัวเองไม่ได้ รบกวนช่วยทีนะคะ 

ป.ล. หนูลองหาใน .../course/modedit.php แล้วก็ยังหาไม่เจออะค่ะ เลยไม่รู้ว่าจริงๆ แล้วใช้ในส่วนไหนเป็น code นำข้อมูลเข้าฐานข้อมูลอ่ะคะ