moodle ร่วมกับ edimo

moodle ร่วมกับ edimo

โดย watchana youngcharoen -
Number of replies: 0
ก่อนหน้านี้ผมใช้ moodle ร่วมกับ edimo  ผมสามารถทำสรุปสถิติการใช้งานได้ตามปกติ แต่เมื่อเพิ่มภาคเรียนที่ 3 เข้าและนำนักเรียนที่เรียนจบแล้วออก เพิ่มนักเรียนที่เข้าเรียนใหม่ ผลปรากฏว่า ผมไม่สามารถทำการสรุปสถิติการใช้งานโดยใช้ edimo ได้ edimo บอกว่าไม่สามารถติดต่อฐานข้อมูลได้ ทั้งที่ก่อนนหน้านี้ยังใช้งานได้ตามปกติ รบกวนผู้รู้ช่วยบอกวีธีการแก้ไข edimoกับผมที่ครับ  หรือ ใช้ตัวอื่นในการทำสถิติก็ได้ครับ  ขอบคุณครับ