รู้สึกว่า บอร์ดนี้จะเหงาๆไปนะครับ เลยหาเรื่องเบาๆมาให้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ

รู้สึกว่า บอร์ดนี้จะเหงาๆไปนะครับ เลยหาเรื่องเบาๆมาให้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ

โดย Trizit Benjaboonyazit -
Number of replies: 2
รู้สึกว่า บอร์ดนี้จะเหงาๆไปนะครับ
In reply to Trizit Benjaboonyazit

ตอบ: รู้สึกว่า บอร์ดนี้จะเหงาๆไปนะครับ เลยหาเรื่องเบาๆมาให้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ

โดย สรวง ศรีแก้วทุม -

เป็นเรื่องที่ดีมาก ๆ เลย
ส่วนการเลี้ยงจะยากขนาด เด็กๆ เพาะเลี้ยงไม่ได้เชียวหรือ หากได้รับการแนะนำและดูแลจากผู้ใหญ่ที่เป็นผู้รู้

หมายเหตุ เข้าแจมโดยตนเองไม่มีความรู้ด้านนี้เลยนะ แต่เว็บของท่านผมไปสมัครสมาชิกแล้ว เมื่อความอยากมาถึงจุดหนึ่งจะเข้าไปเรียนรู้อีกครั้ง

In reply to สรวง ศรีแก้วทุม

ตอบ: รู้สึกว่า บอร์ดนี้จะเหงาๆไปนะครับ เลยหาเรื่องเบาๆมาให้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ

โดย Trizit Benjaboonyazit -