ลืม username , password

ลืม username , password

โดย Supasiri Chainarong -
Number of replies: 2

ช่วยด้วยค่ะ คือว่าตอนที่ติดตั้ง moodle พอถึงช่วงให้ใส่ประวัติส่วนตัว ก็ใส่ไปแล้วพอรันโปรแกรม กลับลืมไปแล้วค่ะว่า ใช้อะไร เนื่องจากมัน error ตอนเปิด มีวิธีการใดที่จะเข้าไปแก้ไขตรงประวัติส่วนตัวได้อีก เพราะเห็นเขียนบอกในนั้นว่าสามารถเข้าไปแก้ไขได้ แต่เข้าไม่เป็น

In reply to Supasiri Chainarong

ตอบ: ลืม username , password

โดย สรวง ศรีแก้วทุม -

ถ้าเป็นสมาชิกลืมพอมีทางแก้ โดยผู้ดูแลระบบเข้าไปและแก้ไขให้
แต่ถ้าผู้ดูแลระบบลืมเองอันนี้ผมยังไม่ทราบ ปกติที่ผมเคยแก้ปัญหานี้คือ ลงใหม่