รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำขั้นตอนการกู้ข้อมูลอย่างละเอียดด้วยนะครับ

ตอบ: รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำขั้นตอนการกู้ข้อมูลอย่างละเอียดด้วยนะครับ

โดย เศกสรร โพธิ์ศรี -
Number of replies: 0

ก่อนอื่นขอบคุณมากๆครับที่มีจิตเมตตาช่วยเหลือครับ

คือ ผมสำรองข้อมูลไว้แล้ว และต้องการที่จะแตกไฟล์ หรือนำไฟล์ที่ผมทำการสำรองข้อมูลไว้ มาลงในมูเดิ้ลอีกตัว ซึ่งมันอยู่คนละเครื่องกันน่ะครับ ไม่ทราบทำได้หรือเปล่า

คือมีวิธีการทำกันยังไงครับ พอทราบหรือเปล่า ยังไงช่วยๆกันหน่อยนะครับผมเองก็เพิ่งเริ่มใช้มาไม่นาน แต่มีความสำคัญมากๆ เพราะทุกคนก็เห็นว่าใช้มูเดิ้ลแล้วดี

ขอบคุณล่วงหน้านะครับผม