มันฟ้อง บราวเซอร์ของคุณไม่อนุญาตให้ใช้งาน cookies ค่ะ แก้ไขอย่างไร

ตอบ: มันฟ้อง บราวเซอร์ของคุณไม่อนุญาตให้ใช้งาน cookies ค่ะ แก้ไขอย่างไร

โดย Bolesław Tapi -
Number of replies: 0

เจ้า เก่านะ ครับ สำหรับของผม อาจจะเป็นไวรัส ลง ไม่ก็ ไฟล์มีปัญหา หากท่านใดเป็น ลอง กู้ไฟล์กลับก็ได้นะครับ แต่ระวังด้วย ต้องศึกษาว่าจะกู้ไฟล์ ในตัว moodle อย่างไง ของผมไฟล์มันไม่ยอมสร้าง moodleid ถ้าผมเจอตัวปัญหา เดี่ยวผมจะนำมาประจาญว่า ไฟล์ที่เสียนี้คืออะไร หรือไวรัส ตรงไหนครับ เวลาโหลด block หรือ module