เตรียมตัวแอดมิสชั่น

เตรียมตัวแอดมิสชั่น

โดย มนตรี มาลาทอง -
Number of replies: 0
หวัดดีเพื่อนๆ ที่กำลังจะจบม.6 ทุกคน คิดว่าทุกคนคงเจอเหมือนกันไอ้ระบบแอดมิสชั่นนี้ โวยวายไปก็ไม่ได้อะไรขึ้นมา เราคิดว่านะ มันจะสอบอะไรก็ช่างหรือสอบกี่ครั้ง เราไม่ต้องไปสนใจหรอกใช่ไหม แค่เราทำข้อสอบให้ได้คะแนนเต็มทุกครั้งก็พอ รับรองอยากเรียนอะไรได้เรียนหมดทั้งนั้นแหละ แต่จะทำยังไงละถึงจะทำได้เต็ม เราขอเสนอว่านะ เอาข้อสอบที่คิดว่าเจ๋งๆ มาแชร์กันทำดีไหม ตกลงนะ เราก็จะส่งไฟล์ข้อสอบแนบไปกับกระทู้นี้ด้วย ถ้าเพื่อนคนไหนสนใจก็เข้ามาดูได้ และถ้ามีเพื่อนคนไหนอยากจะเข้าร่วมแก็งกับเรานะ ก็ให้ส่งกระทู้พร้อมแนบไฟล์ข้อสอบขึ้นกระทู้ตรงนี้แหละ ok นะ ขอให้เพื่อนๆ ทุกคนได้เรียนตามคณะที่ตัวเองอยากเรียนนะครับ ขอให้โชคดี บางครั้งโชคดีอาจน้อยเกินไป งั้นขอให้โชคเอ เลยแล้วกัน บาย.. ลืมบอกเราชอบฟิสิกส์เราเลยส่งข้อสอบวิสิกส์มาให้ก่อนเลย