คู่มือการใช้งาน Moodle ส่วนที่ 2 โหลดไม่ได้ครับ

คู่มือการใช้งาน Moodle ส่วนที่ 2 โหลดไม่ได้ครับ

โดย Sayam Chuangprakhon -
Number of replies: 4
In reply to Sayam Chuangprakhon

คู่มือส่วนอื่น ๆ 1.3.1 โดย msk

โดย Dr. Prin Singhanart -

ดิฉันมีปัญหาเรื่องการอัพโหลดไฟล์ค่ะ มันช้ามาก ๆ

In reply to Dr. Prin Singhanart

ตอบ: คู่มือส่วนอื่น ๆ 1.3.1 โดย msk

โดย Kittipong Poompuang -

ขอชื่นชมความมีน้ำใจของคุณวิ ครับ ผมส่ง cd ไปขอcopy แล้วคับ ได้มาแล้วจะทำ link download ให้ครับ

In reply to Dr. Prin Singhanart

ตอบ: คู่มือส่วนอื่น ๆ 1.3.1 โดย msk

โดย Sayam Chuangprakhon -

ไม่ทราบว่าใครได้รับซีดีคู่มือจากคุณมินแล้วบ้างครับ และโหลดได้จากที่ไหนบ้างครับ

ขอบคุณครับ