การแก้ไขคำถามในแบบสำ รวจ (Survey)

การแก้ไขคำถามในแบบสำ รวจ (Survey)

โดย Sayam Chuangprakhon -
Number of replies: 1

หากต้องการจะแก้ไขคำถามในแบบสำรวจ จะแก้ไขได้ที่ไหนครับ เพราะจากที่ลองเล่นดู จะมีคำถามที่สำเร็จรูปมาให้ แต่แก้ไขไม่ได้ อย่างเช่มผมเลือกชุดคำถาม 20 ข้อ ก็จะมีคำถามสำเร็จรูปมาให้ 20 ข้อ หาต้องการจะแก้ไขคำถามและเพิ่มคำถามจาก 20 ข้อ จะต้องทำอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

In reply to Sayam Chuangprakhon

ตอบ: การแก้ไขคำถามในแบบสำ รวจ (Survey)

โดย Dr. Prin Singhanart -

การแก้ไขคำถามนี้คงต้องรอเวอร์ชั่นหน้าค่ะ ไม่แน่ใจเหมือนกันว่า ใน 1.4 นี่จะมีหรือยัง ตอนนี้ยังแก้ไขไม่ได้ค่ะ