ภาษาไทยสำหรับ Moodle 1.3

ภาษาไทยสำหรับ Moodle 1.3

โดย Dr. Prin Singhanart -
Number of replies: 5

ภาษาไทยสำหรับ version 1.3 สามารถดาวน์โหลดได้จาก CVS ค่ะ

http://cvs.sourceforge.net/viewcvs.py/moodle/moodle/lang/th/

หากพบข้อผิดพลาดหรือพบจุดใดที่ควรเปลี่ยนขอความกรุณาแจ้งให้ทราบด้วยค่ะ

In reply to Dr. Prin Singhanart

ภาษาไทยสำหรับ Moodle 1.3.1

In reply to Dr. Prin Singhanart

ภาษาไทยสำหรับ Moodle 1.3.1 ฉบับแก้ไข

ยังไม่ได้อัพเดทลง cvs ค่ะ เพราะว่าข้อผิดพลาดเดิมยังมีอยู่หลายแห่งในแบบทดสอบ เวอร์ชั่นนี้แก้ไขแล้วค่ะ จะทยอยแก้ไปเรื่อย ๆ จนกว่าจะลงตัวจึงจะอัพเดทใน cvs ดาวน์โหลดได้จากบอร์ดนี้ค่ะ ส่วน help files โหลดได้จาก cvs ค่ะ

ภาษาไทยสำหรับ Moodle 1.3.1 ฉบับแก้ไข 190604

หากท่านใดโหลด คู่มือ 1.3.1 ควรจะโหลดภาษาไทยชุดนี้ไปด้วยค่ะ เดี๋ยวรอ feedback อีกสักระยะจะอัพโหลดขึ้น cvs ค่ะ

ตอบ: ภาษาไทยสำหรับ Moodle 1.3.1

โดย Kittipong Poompuang -

ขอคำแนะนำการแก้ไข upgrade file cvs จาก 1.3เป็น1.3.1 ครับ

ทับตัวเก่าด้วยวิธีไหนดีครบ