ผมได้แปล form.php, editor.php, moodle.php, และ forum.php ครับ ช่วยกรุณาดูด้วย

ผมได้แปล form.php, editor.php, moodle.php, และ forum.php ครับ ช่วยกรุณาดูด้วย

โดย Pat B. -
Number of replies: 1
สวัสดีครับ ผมเพิ่งมารู้จัก Moodle จากการแข่งขัน GHOP(Google Highly Open Participation) จึงได้มีส่วนช่วยในการแปล Moodle ให้เป็นภาษาไทย ทั้งนี้ผมได้แนบไฟล์ที่แปลมา และได้พยายามแปลคำให้ใช้คำเดียวกับที่มีการแปลอยู่แล้ว
ถ้าหากมีข้อผิดพลาดอย่างไรช่วยแจ้งด้วยนะครับ