อยากทราบว่ารายงานในระบบmoodle เป็นไงค่ะ

อยากทราบว่ารายงานในระบบmoodle เป็นไงค่ะ

โดย AiNaki (-*-) -
Number of replies: 4

อยากทราบว่ารายงานในระบบmoodle เป็นไงค่ะ ช่วยอธิบายแบบละเอียดทีนะค่ะ หรือว่าใครมีเว็บลิงค์ก็ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ อยากทราบมากค่ะ แต่เข้าไปค้นหาในเน็ตไม่มีข้อมูลเลย หนังสือก็ไม่เห็นมีข้อมูลเลย ช่วยอธิบายด้วยนะค่ะ

เศร้า

In reply to AiNaki (-*-)

Re: อยากทราบว่ารายงานในระบบmoodle เป็นไงค่ะ

โดย Piriya Jennoppakarn -
รายงานอะไรเหรอครับ หมายถึงรายงานใน Excel หรือเปล่าครับ หรือรายงานคะแนนของผู้เข้าเรียน
In reply to Piriya Jennoppakarn

ตอบ: Re: อยากทราบว่ารายงานในระบบmoodle เป็นไงค่ะ

รายงานเกี่ยวกับการเข้ามาใช้งานของนักศึกษา

รายงานเกี่ยวกับคะแนน

อะไรประมาณนี้ค่ะ

คือต้องการ การรายงานทั้งหมดของระบบ ที่สร้างขึ้นด้วย Moodle ค่ะ ช่วยตอบด้วยนะค่ะ

In reply to AiNaki (-*-)

Re: ตอบ: Re: อยากทราบว่ารายงานในระบบmoodle เป็นไงค่ะ

โดย Piriya Jennoppakarn -

รายงานการเข้ามาใช้งานดูได้จากเมนูด้านซ้ายชื่อ รายงาน หรือ Report

รายงานเกี่ยวกับคะแนนดูได้จากเมนูด้านซ้ายชื่อ คะแนน หรือ Grade

รายงานทั้งหมดของระบบนี่ตอบยากครับว่ามีรายงานอะไรบ้าง ยังไม่มีการรับรองอย่างเป็นทางการว่ามีกี่รายงาน รายงานอื่น ๆ เช่น รายชื่อนักเรียนที่เข้าเรียนวิชาก็มีครับ

In reply to Piriya Jennoppakarn

ตอบ: Re: ตอบ: Re: อยากทราบว่ารายงานในระบบmoodle เป็นไงค่ะ

แล้วพอจะมีอะไรแนะนำได้บ้างมั้ยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ