Test English ภาษาไทย にほんご 日本語

โดย khunpong sorsomboon -
Number of replies: 3
In reply to khunpong sorsomboon

Re: Test English ภาษาไทย にほんご 日本語

โดย khunpong sorsomboon -

หวัดดีครับ ผมอยากทำแบบเรียนเป็น 3 ภาษา เลยลองทดสอบพิมพ์ดู ตอนติดตั้งผมลองทำในเว็บของผมแล้ว แต่ไม่สามารถแสดงผลให้เป็นตามที่ผมทดสอบพิมพ์ไปด้านบน ต้องไปตั้งค่าอะไรบ้างครับ

รบกวนผู้รู้ ช่วยตอบทีครับ ที่ khunpong@siamkane.com ไม่ต้องโพสต่อนะครับ ไม่ค่อยได้เข้ามาดู

ขอบคุณมากๆล่วงหน้าครับ

30/11/05

In reply to khunpong sorsomboon

Re: Test English ภาษาไทย にほんご 日本語

โดย Piriya Jennoppakarn -
ถ้าเป็น Moodle 1.6 ขึ้นไปก็น่าจะรองรับ Unicode แล้วนะครับ ยังไงถ้าใช้ Moodle รุ่นก่อน 1.6 ลอง upgrade ขึ้นมานะครับ