ส่วน header ด้านบนหายไปที่คอลัมม์(ขวาสุด)

ตอบ: ส่วน header ด้านบนหายไปที่คอลัมม์(ขวาสุด)

โดย somrudee sathiyaburanapong -
Number of replies: 0

เย้! ยิ้ม ในที่สุดก็หาเจอ ขอบคุณมั่ก มั่ก เลยจ้า คุณ Namo Wongsalah 
จิง จิง แล้วรุ้งดัดแปลงมาจาก theme ของคนอื่นแหละค่ะ แต่ของเดิมน่ะ
มันไม่มี flash ส่วน heder มีแค่ 2 คอลัมม์ แล้วรุ้งเพิ่มไป 1 คอลัมม์

แต่ไม่ได้เพิ่มอีกคอลัมม์ในหน้าข้างใน เพราะไม่รู้จะไปเพิ่ม code ที่ไหนค่ะ อาย

ตอนนี้รู้แล้วค่ะ แก้ไขได้แล้ว

ไว้จะหาปัญหา มาให้ช่วยแก้ไขใหม่นะคะ

ขอบคุณจากใจเลยจ้า ยักคิ้ว