ช่วยดูให้หน่อย ปัญหาเกี่ยวกับออกแบบทดสอบ

ช่วยดูให้หน่อย ปัญหาเกี่ยวกับออกแบบทดสอบ

by กฤษดา สิทธา -
Number of replies: 2

รบกวนช่วยดูหน่อยครับว่าต้องแก้ใขยังไง คือผมออกแบบทดสอบ แล้วมันมีหัวข้อตัวเลือกซ้อนกันอะครับ

In reply to กฤษดา สิทธา

ตอบ: ช่วยดูให้หน่อย ปัญหาเกี่ยวกับออกแบบทดสอบ

by ad min -
ตอนคำตอบก็ไม่ต้องใส่ a b c d ก็ได้แล้วนะ
In reply to ad min

ตอบ: ช่วยดูให้หน่อย ปัญหาเกี่ยวกับออกแบบทดสอบ

by กฤษดา สิทธา -

ผมไม่ได้ใส่ a b c d อะครับ พิมพ์แต่คำตอบลงไปเฉยๆ ลองหลายครั้งแล้วยังเป็นเหมือนเดิม ใครรู้วิธีแก้ปัญหานี้ช่วยตอบหน่อยครับ