Could not create guest user record !!!

Could not create guest user record !!!

โดย วิรดา อรรถเมธากุล -
Number of replies: 3
เคยใช้โปรแกรมได้ดีๆอยู่......หลังคลิกเข้าสูระบบ แล้วก็มีข้อความ Could not create guest user record !!! นี้มา ทำให้ทั้ง user และ admin เข้าไปไม่ได้ หมดเลยค่ะ..ช่วยหน่อยนะคะ เพราะว่ากำลังทดสอบวัดความก้าวหน้าอยู่ค่ะ......ขอขอบพระคุณอย่างสูง...
In reply to วิรดา อรรถเมธากุล

Re: Could not create guest user record !!!

โดย สรวง ศรีแก้วทุม -
ผมพบปัญหานี้ 2 ครั้ง แก้โดยใช้ phpMyAdmin ช่วยในการตรวจสอบตาราง ปรับแต่ง และซ่อมแซมตาราง ครับ
In reply to สรวง ศรีแก้วทุม

ตอบ: Re: Could not create guest user record !!!

โดย วิรดา อรรถเมธากุล -