รายงานการจัดงาน Moodle Moot Thailand 2007, ครั้งที่ 2

รายงานการจัดงาน Moodle Moot Thailand 2007, ครั้งที่ 2

โดย Kittipong Poompuang -
Number of replies: 4
ขอรายงานความก้าวหน้าและประชาสัมพันธ์การจัดงาน Moodle Moot Thailand 2007 ครั้งที่ 2 ดังนี้
จากที่ประชุมแบบไม่เป็นทางการโดย คุณวิมลลักษณ์ อาจารย์เสรี อาจารย์อนุชัย และกระผม ขอรายงานความคืบหน้าดังนี้
การจัดงานกำหนดจัดวันที่ 9 - 10 สิงหาคม 2550 ที่ impack เมืองทองธานี
เป็นการประชุมระดับชาติ International Conference on eLearning
ภายใต้การสนับสนุนของ Thai Cyber University (สกอ) และ SIPA
โดยวันที่ 9 สค 50 จะเป็นการบรรยายวิชาการจากผู้เชียวชาญชาวต่างประเทศ จัดรวมที่ห้องประชุมใหญ่ โดย สกอ
วันที่ 10 สค 50 จะจัดแยกห้องประชุมเป็น 6-7 ห้อง โดยมี Moodle Moot Thailand 2007 1ห้อง 300 ที่นั่งด้วยคับ
กิจกรรมวันที่ 10 สค 2550 สำหรับ Moodle Moot Thailand 2007 ครั้งที่ 2 นี้
จะมีผู้เชี่ยวชาญที่เป็น Core Developer จาก Moodle.com, Japan, English, German, Australia, Havest Road และ คุณวิมลลักษณ์ ผู้เชียวชาญของเราที่ช่วยประสานเชิญผู้เชียวชาญต่างประเทศและงบสนับสนุนจาก Sipa มาร่วมงานครั้งนี้ และต้องขอบคุณผู้สนับสนุน อาจารย์สุพรรณี อาจารย์อนุชัย จาก สกอ ที่สนับสนุนงบประมาณครั้งนี้ รวมถึงท่าน อาจารย์เสรี ที่ร่วมสนับสนุนที่พักสำหรับแขกต่างประเทศของเราคับ
สุดท้ายขอเรียนเชิญทุกท่านร่วมกันช่วยประชาสัมพันธ์ และ มาร่วมแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันได้ที่งานและของแรงทุกท่านมาร่วมด้วยช่วยกันเช่นเคยครับ
กำหนดการที่แน่นอนติดตามได้เร็วๆ นี้ครับ
In reply to Kittipong Poompuang

ตอบ: รายงานการจัดงาน Moodle Moot Thailand 2007, ครั้งที่ 2

โดย amnat suconkhet -

มีเว็ปไซต์ประชาสัมพันธ์ที่ไหนบ้างมั้ยครับ แจ้งชื่อลงทะเบียนได้ที่ไหนครับ

อำนาจ สุคนเขตร์

In reply to amnat suconkhet

Re: ตอบ: รายงานการจัดงาน Moodle Moot Thailand 2007, ครั้งที่ 2

โดย Dr.Sirichai Namburi -

ผมได้รับ mail จาก TCU ฉบับหนึ่ง น่าจะเป็นงานเดียวกัน (หรือไม่) ครับ ลงทะเบียนที่ไซต์ของ TCU (www.thaicyberu.go.th)  รายละเอียดดังไฟล์ที่แนบครับ

In reply to Dr.Sirichai Namburi

ตอบ: Re: ตอบ: รายงานการจัดงาน Moodle Moot Thailand 2007, ครั้งที่ 2

โดย Sukhum Phansri -

อยากไปร่วมงานมากๆๆๆ ครับ

ผมอยากไปงาน Moodle Moot Thailand 2007 มากครับ แต่น่าเสียดาย คงไม่ได้ไปร่วมงานเพราะติดภาระกิจ (อยู่ 3 จังหวัดชายแดนใต้)ขอฝากผู้จัดช่วยนำข้อมูลจากการจัดงานมาเผยแพร่ด้วยนะครับ เอาแบบเหมือนไปนั่งอยู่ในงานเลยนะครับ

ขอบคุณครับ

แฟนพันธุ์แท้มูเดิลครับ