ผมอยากได้ moodle 1.5.4 ใครมีช่วยส่งมาให้ด้วยครับ

ผมอยากได้ moodle 1.5.4 ใครมีช่วยส่งมาให้ด้วยครับ

โดย Phopthakorn Donlaponnithi -
Number of replies: 3

เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่า ผมได้ไปเช่าโฮสต์ไว้ ก่อนที่จเช้าก็เข้าใจว่า mysql เป็น version 4.1.x ก็เลยตกลงเช่า แต่พอจะลง moodle 1.7.x ปรากฏว่า mysql เป็น version 4.0.x ทีนี้แหละเลยเศร้า เพราะว่า server จะอัพเกรดก็อีกสองเดือนครับ ทีนี้ผมก็ไม่อยากย้ายโฮสต์บ่อยครับ มันเหนื่อยพอ ๆ กับย้ายบ้านครับ อิอิ ก็เลยตัดสินใจว่าจะลง moodle 1.5.4 ไปก่อน ใครที่พอมีเหลือในเครื่องผมขอความอนุเคราะห์ผมด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ftp.mcelearn@mc-elearning.com

User name: moodle2005

Password: moodle2005

Tel.081-8859193

e-mail: admin@mc-elearning.com

In reply to Phopthakorn Donlaponnithi

ตอบ: ผมอยากได้ moodle 1.5.4 ใครมีช่วยส่งมาให้ด้วยครับ

โดย narong prasarnsak -

ดาวน์โหลดได้ที่

http://sourceforge.net/project/showfiles.php?group_id=30935

ป.ล.

ใช้รุ่นเดียวกับผมเลย รุ่นใหม่ดันลงไม่ได้ติดปัญหาเดียวกัน อิอิ

เอ๋...หรือว่า จะแก้รุ่น 1.8 ให้ลงใน mysql รุ่น 4.0.x ได้ดีนะ

In reply to narong prasarnsak

Re: ตอบ: ผมอยากได้ moodle 1.5.4 ใครมีช่วยส่งมาให้ด้วยครับ

โดย Phopthakorn Donlaponnithi -

ขอขอบคุณ คุณ Nanong มากเลยครับ ที่ชี้แนวทางให้ผม

ก็คงต้องรออีกประมาณสองเดือนครับ ผมจะลงเวอร์ชั่นใหม่ เพราะทาง server เค้าจะอัพเกรดให้อีกภายในสามเดือนครับ

In reply to narong prasarnsak

Re: ตอบ: ผมอยากได้ moodle 1.5.4 ใครมีช่วยส่งมาให้ด้วยครับ

ขอขอบคุณ คุณ Nanong มากเลยครับ ที่ชี้แนวทางให้ผม

ก็คงต้องรออีกประมาณสองเดือนครับ ผมจะลงเวอร์ชั่นใหม่ เพราะทาง server เค้าจะอัพเกรดให้อีกภายในสามเดือนครับ