Anh Hùng có thể cung cấp cho em tài liệu hướng dẫn sử dụng Reload để đóng gói nội dung theo chuẩn SCORM 2004 được không

Anh Hùng có thể cung cấp cho em tài liệu hướng dẫn sử dụng Reload để đóng gói nội dung theo chuẩn SCORM 2004 được không

Bởi Phuong Ha -
Số lượng các câu trả lời: 1

Anh Hùng có thể cung cấp cho em tài liệu hướng dẫn sử dụng Reload để đóng gói nội dung theo chuẩn SCORM 2004 được không?

Anh có thể cố vấn giúp em xem nên phát triển về lĩnh vực gì trong hệ thống Moodle. Hiện em đã tìm hiểu về chuẩn SCORM 2004 nhưng module này đã có anh Đức làm rồi liệu em có thể phát triển được gì nữa không? Anh cố vấn cho em ngay anh nhé em đang cần.

cảm ơn anh rất nhiều

Để phản hồi tới Phuong Ha

Trả lời: Anh Hùng có thể cung cấp cho em tài liệu hướng dẫn sử dụng Reload để đóng gói nội dung theo chuẩn SCORM 2004 được không

Bởi Vu Hung -
Tài liệu tiếng Việt thì anh không có, tiếng Anh thì em tìm trên trang http://www.reload.ac.uk. Em có thể dựa trên module đó để phát triển tiếp vì Đức cũng chưa làm hoàn chỉnh hoàn toàn (chẳng hạn như các thông báo lỗi cũng như việc thử nghiệm tính tuân theo chuẩn SCORM 2004 với các nội dung chuẩn của ADL cung cấp).