Cài đặt Moodle với từng thành phần một

Cài đặt Moodle với từng thành phần một

Bởi Le Manh Hung -
Số lượng các câu trả lời: 5
Hi mọi người và anh Hùng
E đang tìm cách cài đặt moodle với  từng thành phận một... Chứ không dùng các gói có sẵng như kiểu complete install packages.
Mọi người ai có kinh nghiệm thì chia sẻ cho em nhé... tài liệu hướng dẫn nữa nhé
Trung bình điểm đánh giá: -
Để phản hồi tới Le Manh Hung

Trả lời: Cài đặt Moodle với từng thành phần một

Bởi Anh Phan -
Cái diễn đàn này ít người vào thật, post bài lâu quá rồi mà không thấy ai trả lời cả. Tớ thì rất muốn trả lời nhưng rất tiếc lại không biết vì mới bắt đầu làm quen với moodle
Để phản hồi tới Anh Phan

Bởi Vu Hung -
Việc cài đặt từng thành phần một đã có sẵn trong phần hướng dẫn cài đặt của cộng đồng. Việc hướng dẫn trên diễn đàn chỉ là một trong các phương pháp, không thể hướng dẫn chi tiết toàn bộ. Đa số các câu hỏi tôi đều cố gắng trả lời ngay nhưng cũng có câu hỏi phải có thời gian suy nghĩ mới trả lời chính xác được.

Bạn muốn sự trợ giúp với mọi câu hỏi và vấn đề (khó hay dễ) ngay lập tức thì tốt nhất nên chọn một công ty hỗ trợ Moodle làm đối tác lâu dài.

Việc cộng đồng mạnh hay không, hỗ trợ tốt hay không phụ thuộc vào nỗ lực và sự tâm huyết của từng thành viên.
Để phản hồi tới Vu Hung

Bởi Le Manh Hung -
Thôi các bác đừng có cái nhau...
Thực tế thì việc cài đặt này trên mạng có rất nhiều người đã post lên rồi...
chủ yếu phức tạp ở phần cài đặt PHP mà thôi... còn những phần khác thì không khó lắm... hehe...
bác nào gặp khó khăn thì bảo em... em sẽ giúp cho...
Để phản hồi tới Le Manh Hung

Bởi Thanh Xuan -
Chào bạn Hùng ! mình đang cài moodle mà mãi không được mình cài bản 1.9,bạn có thể hướng dẫn từng bước cài moodle hộ mình được không? cảm ơn bạn nhiều. Bạn gửi mail cho mình nhé: ngoinhanhotrenthaonguyen216@yahoo.com
Để phản hồi tới Thanh Xuan

Bài đăng diễn đàn này đã bị xóa

Nội dung của bài đăng trong diễn đàn này đã bị loại bỏ và không thể truy cập được nữa.