มีปัญหาในการ login

ตอบ: มีปัญหาในการ login

โดย จิดาภา วิระพล -
Number of replies: 0

ขอบคุณค่ะ แต่ปัญหาที่เกิดอีกประการหนึ่ง คือชื่อรายวิชามักจะหายไปจากประเภทวิชาที่เราตั้งไว้ทำให้ต้องคอยตรวจสอบ ในเบื้องต้นเมื่อเจอปัญหานี้ต้องไปตั้งประเภทวิชาใหม่แล้ว add รายที่ไม่แสดงที่รายวิชาทั้งหมดให้กับผู้สอน (ในกรณีเรา login ในนามผู้สอนแล้วไปเพิ่มไว้ในประเภทรายวิชา)  แต่ก็มีอีกกรณีค่ะว่ารายวิชาหายไปโดยทั้ง admin เองและผู้สอนก็ไม่ได้ไปทำการลบรายวิชาออกเลย  จึงสงสัยว่าโดยปกติเราสามารถเปิดรายวิชาสอนได้สูงสุดกี่วิชาคะ