เพิ่มปุ่ม Flash ใน Rich Text Editor ได้อย่างไรครับ

เพิ่มปุ่ม Flash ใน Rich Text Editor ได้อย่างไรครับ

โดย Adul Mahaudom -
Number of replies: 2

ผม Download ไฟล์มาและระเบิดไฟล์แล้วประมาณ 361 kb ไม่รู้ว่าจะ copy ไปไว้ที่ folder ไหนของ Moodle ถึงจะปรากฎปุ่มเหมือนที่กระทู้ด้านล่างที่แนบมาครับ

ทำภ??่างไรครับ...ตภ??ด้วยครับ....ขภ??ตุณ

In reply to Adul Mahaudom

ตอบ: เพิ่มปุ่ม Flash ใน Rich Text Editor ได้อย่างไรครับ

โดย วันฉลอง เศรษฐบุตร -
ลองดูในห้อง  ...../lib  จะมีห้อง editor (สำรองของเก่าไว้หน่อย กรณีมีปัญหา)
ไม่แน่ว่าจะใช้ได้ดีหรือ เคยลองแล้ว แต่ใช้ไม่ได้ดี
In reply to วันฉลอง เศรษฐบุตร

ตอบ: เพิ่มปุ่ม Flash ใน Rich Text Editor ได้อย่างไรครับ

โดย Adul Mahaudom -
    ขอบคุณครับที่แนะนำ ใช้ได้ครับแต่ไม่ work เช่นท่านแนะนำ ผมกลับมาใช้แบบเดิมแล้วครับที่ไม่มีปุ่ม flash ขอบคุณอีกครั้งที่แนะนำ