ถามหน่อยครับ...เกี่ยวกับแบบสอบถาม

ถามหน่อยครับ...เกี่ยวกับแบบสอบถาม

โดย narong nantawijitr -
Number of replies: 3

ผมให้นักเรียนทำแบบสอบถาม แต่เมื่อลองดูผลลัพธ์กลับได้กราฟที่อ่านรายละเอียดไม่ออก  พยายามจะแก้ปัญหาเข้าไปดูการใช้ font ใน mod survey ก็หาไม่เจอว่าจะปรับปรุงเปลี่ยนแปลงตรงไหนเพราะไม่มีในส่วนที่เป็น language ... ผลลัพธ์ที่ได้นั้นผมแนบไฟล์มาให้ดูด้วยครับ ใครที่แก้ปัญหานี้ได้โปรดช่วยด้วยครับ

In reply to narong nantawijitr

ตอบ: ถามหน่อยครับ...เกี่ยวกับแบบสอบถาม

โดย ครูเทียม สอนแทน -

ผมเจอปัญหานี้เหมือนกัน พอแปลี่ยน OS มาเป็น FreeBSD 6.00 ปัญหาก็หมดไป

In reply to ครูเทียม สอนแทน

ตอบ: ถามหน่อยครับ...เกี่ยวกับแบบสอบถาม

โดย narong nantawijitr -
เหรอครับ..ขอบคุณครับที่บอกมา... อย่างนั้นก็น่าจะเป็นการเซ็ตค่าภาษาใน OS LINUX RED HAT แน่ๆเลยครับ