Ne` chi. ANH

Ne` chi. ANH

Bởi tuan vu -
Số lượng các câu trả lời: 7
 When safe_mode is on, UID/GID checks are bypassed when
; including files from this directory and its subdirectories.
; (directory must also be in include_path or full path must
; be used when including)
safe_mode_include_dir =                   
Do theo yeu cau cua chi do.
Trung bình điểm đánh giá: -
Để phản hồi tới tuan vu

Trả lời: Ne` chi. ANH

Bởi Eevee Eon -

Ko phải đoạn đó em ạ, ở phía dưới nữa cơ. Thôi, em gủi luôn file php.ini của em lên đây cho chị. Chị sẽ kiểm tra luôn, okie ko? 

Mà em cứ viết tiếp vào chủ đề cũ ý, ko phải tạo chủ đề mới thế này đâu. Em click vào cái link Phúc đáp dưới bài của chị ý.

Trần Lan Anh
Công ty TNHH Tích hợp Giải pháp Việt Nam
http://vnis.com.vn

Để phản hồi tới Eevee Eon

Bởi tuan vu -
  Tat nhien la ok roiĐồng ý
  Ben em co 2 cai file php.iniHỗn hợp, em chinh sua hai cai do luon y'Cười lớn, gio em gui cho chi 2 cai do luon ne`.Em thay file dinh kem o duoi y' em cho vao do dai ko biet co dung ko, ko dung thi chi cho em lai nhaE thẹn. Chan ghe cai co 1 chuong trinh ko ma cai hoai ko xong Buồn em ngoc qua chi nhiThè lưỡi
Để phản hồi tới tuan vu

Bởi Eevee Eon -

Nho'c oi, ko phai cai file php.ini-??? dau, cai file php.ini cua em co, 2 cai file php.ini-??? la 2 file php.ini mau thoi, khi minh config bang tay thi thuong se doi ten 1 trong 2 file do thanh php.ini roi sua. The luc truoc em lam theo chi noi thi em sua file php.ini nao? (sua may fan extension bo dau ; o dau di i). Em search lai tren may em xem cai file php.ini (chi the thoi nha, ko co -??? dang sau dau) nam o dau, roi gui lai cho chi ^_^ okie?

Trần Lan Anh

Bởi tuan vu -
em search rồi nó báo có tộng cộng là 3 file php em đưa cho chị hết nè.Nó chỉ đường dẫn vào là một file trong abache, trong 1 file conf_files, một file trong php   Buồn em dưa cho chị cả 3 file do luôn nè.2 cái file mà em gửi trước cho chị là nằm trong php em đã sửa cả 2 file dó giống như các bước chị chỉ nhưng vẫn ko đượcBuồn bây giờ gửi cho chị tiếp 3 file mà em search được ở trong máy nè.

Để phản hồi tới tuan vu

Bởi Eevee Eon -

Cái file php.ini em đưa cho chị ko phải là file php.ini của EasyPHP, file php.ini của EasyPHP thì em sẽ thấy có 1 số dòng như sau (giả sử thư mục em cài EasyPHP là D:\dean\EasyPHP1-8)

include_path = ".;D:\dean\EasyPHP1-8\www"

doc_root = "D:\dean\EasyPHP1-8\www"

extension_dir="D:\dean\EasyPHP1-8\php\extensions"

Tất cả các file em gửi cho chị đều không phải file php.ini của EasyPHP đâu em ạ.

Vì dạo này chị cũng đang bận chút việc nên không vào đây thường xuyên đươc. Nếu em muốn có thể add YahooID của chị vào (em xem trong profile của chị ý), chị sẽ hướng dẫn em tưng bước. Chỗ nào gặp vấn đề thì mình xử lý luôn. Okie?

Trần Lan Anh

Bởi tuan vu -
Thôi bỏ cách cài đặt này đi chị, em biết là còn một cách khác mà, cách mà cài moodle và easyPHP vao trong 1 thư mục rồi mình tạo CSDL cho nó bằng cách vào start/run/cmd..... chị chỉ em cách này đi cách kia phưc tạp qua1
Để phản hồi tới tuan vu

Bởi Vu Hung -
Em cài EasyPHP  thì đỡ phải cài nhiều nhưng Debug khó. Anh thường cài riêng rẽ từng thành phần, dễ nâng cấp và phát hiện lỗi.

Chị Anh nói đúng, em nên post bài vào trong một chủ đề, để dễ quản lý và trả lời. Hơn nữa em cũng nên gửi bài vào diễn đàn Cài đặt Moodle, không phải diễn đàn mở.