Xây dựng hệ thống LMS bằng Moodle cho người mới bắt đầu (Trực tuyến và Ngoại tuyến)

Xây dựng hệ thống LMS bằng Moodle cho người mới bắt đầu (Trực tuyến và Ngoại tuyến)

Bởi Nguyễn Văn Thao -
Số lượng các câu trả lời: 2

Nguyen Van Thao Official

Hi chào mọi người.

Sau một thời gian khá dài tìm hiểu, nghiên cứu và thực nghiệm với Moodle, bản thân mình gặp không ít những khó khăn trong quá trình triển khai.

Việc thực hiện cài đặt và sử dụng là không hề dễ dàng, chính vì vậy trong năm 2021 này mình sẽ cho ra một bộ video hướng dẫn tổng thể để mọi người có thể tham khảo triển khai tại cơ sở của mình.

Dự kiến ngày 01/07/2021 mình sẽ xuất bản hệ thống video này trên kênh youtube Nguyen Van Thao Official (https://www.youtube.com/channel/UC7z5woXLn-6zjNUCFTvTpRg) mời mọi người chú ý theo dõi và đóng góp.

Trong thời gian này, mình đang hoàn thiện hệ thống bài giảng, chính vì vậy mọi người có thể để lại các yêu cầu, những khó khăn mọi người mắc phải để mình có thể trả lời chi tiết nhất.

Thân ái!

Trung bình điểm đánh giá: -
Để phản hồi tới Nguyễn Văn Thao

Trả lời: Xây dựng hệ thống LMS bằng Moodle cho người mới bắt đầu (Trực tuyến và Ngoại tuyến)

Bởi Minmin Dang -

hóng bộ video hướng dẫn tổng thể của bạn

Để phản hồi tới Nguyễn Văn Thao

Trả lời: Xây dựng hệ thống LMS bằng Moodle cho người mới bắt đầu (Trực tuyến và Ngoại tuyến)

Bởi Nguyễn Văn Thao -
Xin chào, mình đã up những video đầu tiên lên đây.
Mời các bạn qua theo dõi!