Moodle ประถมฯ

Moodle ประถมฯ

by sirin p -
Number of replies: 4

Moodle ประถมฯ ลองฝึกดูค่ะ ตอนนี้มีแต่หน้าแรก อยู่ค่ะ

www.sriloha.net

In reply to sirin p

ตอบ: Moodle ประถมฯ

by sirin p -

ตอนนี้ Moodle ประถม เริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้วค่ะ

ขอฝากท่านที่เข้ามาเยี่ยมชม แนะนำ ติชม ด้วยนะคะ

www.sriloha.net

Attachment 2zq4dpd.gif
In reply to sirin p

Re: ตอบ: Moodle ประถมฯ

by Dr.Sirichai Namburi -

ขอชื่นชมครับ ใช้ Moodle ในการจัดการเรียนการสอนแล้วมีผลอย่างไรบ้างครับ ในแง่ประสิทธิภาพ ผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน ความพึงพอใจของผู้สอน

In reply to Dr.Sirichai Namburi

ตอบ: Re: ตอบ: Moodle ประถมฯ

by nikhom kokhuntod -

ขอสอบถามหน่อยครับ..ได้ติดตั้ง Moodle เรียบร้อยแล้ว และใช้งานได้ปกติครับ...แต่พอนานเข้าปรากฏว่า ภาพ, ไฟร์ต่าง ๆ ที่อัพโหลดไว้ ไม่สามารถเปิดได้เลยครับ จะปรากฏคำดังตัวอย่างดังนี้ครับ "Sorry, but the file you are looking for was not found (/usr/home/pathum1/domains/pathum1.net/public_html/elearning/moodledata/1/Teacher-1.doc" ไม่ทราบเป็นเพราะอะไรครับ ...ขอคำแนะนำด้วยครับผม..ขอพระคุณล่วงหน้า

In reply to nikhom kokhuntod

Re: ตอบ: Re: ตอบ: Moodle ประถมฯ

by Piriya Jennoppakarn -

ไฟล์หายครับ อาจเกิดจากผู้ให้บริการมีปัญหากับการเก็บข้อมูลแล้วกู้ข้อมูลไม่ครบ

คุณสามารถเข้าดูจากโปรแกรม FTP หรือ Control Panel ได้ หากไม่พบไฟล์ก็ติดต่อผู้ให้บริการ ให้เขากู้ข้อมูลมาให้ครบครับ