upload mp3 lay link truc tiep tren moodle

Trả lời: upload mp3 lay link truc tiep tren moodle

Bởi Dinh tuan -
Số lượng các câu trả lời: 5

Trong moodle có Plugin để bạn Upload trực tiếp Gdrive không cần nhiều thao tác, bạn nhúng nó vào mà dùng. Nếu bạn cần hướng dẫn trực tiếp email cho tôi: dinhanhtuan68@gmail.com

Để phản hồi tới Dinh tuan

Bởi van binh chu -
cách này hiện nay không còn khả dụng phải không ạ? theo em được biết google đã hủy dịch vụ web host cho google drive rồi . giờ chỉ còn cách uploud trực tiếp lên host phải không ạ? nếu có cách nào xin các thầy cô, anh chị chỉ giúp?
xin cảm ơn!
Để phản hồi tới van binh chu

Bởi Dinh tuan -

API của google vẫn sử dụng, hoặc việc lấy link mp3 cách trên không khả dụng, bạn có thể sử dụng cách dùng plugin. Nếu cần trao đổi trực tiếp email cho tôi: dinhanhtuan68@gmail.com

Để phản hồi tới Dinh tuan

Bởi Phuong Hoang -

Cách này thaytro.net vẫn đang sử dụng bình thường! @Dinh tuan có gì hay ho thì trao đổi trực tiếp trên này, suốt ngày 

Để phản hồi tới Phuong Hoang

Bởi van binh chu -
em thực hiện cách này theo video thầy trò .net nhưng sau đó vẫn bị mất link. em đã thực hiện đi , thực hiện lại nhiều lần mới phải lên đây nhờ các thầy cô anh chọ giúp đỡ.
Để phản hồi tới Phuong Hoang

Bởi van binh chu -
em thực hiện cách này theo video thầy trò .net nhưng sau đó vẫn bị mất link. em đã thực hiện đi , thực hiện lại nhiều lần mới phải lên đây nhờ các thầy cô anh chị giúp đỡ. lúc đầu em thay đổi quyền truy cập là " công khai trên web" và đã lưu lại sau đó bấm: "done" " đã xong" , nhưng sau đó kiểm tra lại thì google driver tự thay đổi xuống quyền trụy cập thứ 2 là: " bật - bất cứ ai có liên kết".
thực sự em không biết là cài đặt google chỗ nào sai hay tự nhiên goodle drive tự động thay đổi quyền truy cập.