อยากคุยกับอาจารย์ที่ใช้moodle

อยากคุยกับอาจารย์ที่ใช้moodle

โดย yuth chularak -
Number of replies: 1

ผมสอนหนังสือที่กรุงเทพแต่หาผู้รู้moodleจริงๆสักคนไม่ได้ มีแต่ต่างจังหวัด ได้รับการสอนจากอาจารย์ที่อาชีวธนบุรีพร้อมสั่งซื้อหน้งสือแล้วแต่ยังทำไม่ได้ ใดรอยู่ในกรุงเทพและใช้moodleกรุณาติดต่อด้วยจะไปเรียนรู้ในสิ่งที่สงสัยครับ ตอนทำในห้องทำได้หมดแต่เมื่ออาจารย์จากไปแล้วทำไม่ได้ แต่ตอนนี้ทำเครื่องเป็นเซอร์เวอร์ได้แล้ว แต่ยังสร้างบทเรียนและข้อสอบไม่ได้ ไม่รู้จะเริ่มตรงไหนก่อน ได้โปรดอยากทำบทเรียนและข้อสอบด้วยmoodleจริง เพราะทำแล้วไม่ยาก ถ้าทำได้ยินดีเป็นวิทยากรให้ทุกท่านเลย เพราะตอนทำนั้นไม่ยากเลย แต่ลืมเมือออกมานอกห้อง อีเมลchularak@hotmail.com ชมเว็บได้ที่เว็บไซต์triwit01.com

Attachment _eOA2.jpg
In reply to yuth chularak

ตอบ: อยากคุยกับอาจารย์ที่ใช้moodle

โดย thiwakorn tangon -

อาจารย์ติดขัดตรงส่วนไหนเหรอครับ เพราะในกรุงเทพฯ มีรร.ใช้ moodle เยอะเหมือนกันนะครับ ลอง post มาในกระดานข่าวก่อนนะครับ ผมก็อยู่กรุงเทพฯเหมือนกัน