Lỗi sau khi cài đặt Moodle xong, đến bước cuối cùng cập nhật Admin xong hiện lên trang trắng tinh

Lỗi sau khi cài đặt Moodle xong, đến bước cuối cùng cập nhật Admin xong hiện lên trang trắng tinh

Bởi Hong Le -
Số lượng các câu trả lời: 3

Chào các anh chị, em đang mầy mò cài cái moodle em đã setup thành công tới bưới cuối cùng là cập nhật tài khoản quản trị, sau khi cập nhật hồ sơ xong trang nó trắng tinh, và sau một hồi load nó đưa ra thông báo "This webpage has a redirect loop"

"

The web page at http://localhost:8080/admin/index.php?sessionstarted=1&lang=vihas resulted in too many redirects. Clearing your cookies for this site or allowing third-party cookies may fix the problem. If not, it is possibly a server configuration issue and not a problem with your computer.
Learn more about this problem.
"

Em đã xóa cookies theo hương dẫn mà vẫn ko được

Em dùng Win 10, Xam bản mới nhất 5.6.12, và Moodle bản mới nhất 2.9.2+

(trong quá trình cài đặt cả Xampp và Moodle không có một lỗi gì xảy ra cả)

Em mong các anh chị đi trước chỉ giáo và hướng dẫn em cách khắc phục nguyên nhân.

Em cảm ơn!

Trung bình điểm đánh giá: -
Để phản hồi tới Hong Le

Trả lời: Lỗi sau khi cài đặt Moodle xong, đến bước cuối cùng cập nhật Admin xong hiện lên trang trắng tinh

Bởi Đinh Lư Giang -

Bạn tìm trong các diễn đàn đi nhé. Câu hỏi này hỏi nhiều rồi.

Đinh Lư Giang

Để phản hồi tới Đinh Lư Giang

Trả lời: Lỗi sau khi cài đặt Moodle xong, đến bước cuối cùng cập nhật Admin xong hiện lên trang trắng tinh

Bởi Hong Le -

Được anh Giảng chỉ giáo thì tốt quá, anh có thể chỉ giùm em được không, em cũng đã tìm rồi ạ

Để phản hồi tới Hong Le

Bởi Dinh tuan -

Bạn  vào thư mục moodledata/cache và xoá hết các thư mục, file trong đó thì sẽ truy cập được. Có gì không hiểu gửi mail cho tôi